Văn chương Đông Slav
Danh tác Nga, Ukraïna, Belarus
Để có thêm tùy chọn tìm kiếm và sắp xếp, vui lòng truy cập vào đây.
Kết quả từng trang: Tổng kết: 268
-
Про мышонка
Pro myshonka
2004 – 00:12:57 – tiếng Nga – Animos – Muat Mariya
Ca nhạc, Hoạt kê, Văn chương Đông Slav – Cắt giấy, Ngẫu tượng
4.48 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Chấp nhận⭳ – theo Eus, Niffiwan), người Tây Ban Nha (Bất minh⭳ – theo Yefren)
2024-06-17 -
❤
О рыбаке и рыбке
O rybakye i rybkye
2003 – 00:13:13 – tiếng Nga – Soyuzmultfilm – Dabizha Nataliya
Hoạt kê, Văn chương Đông Slav – Ngẫu tượng
5.89 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Tốt⭳ – theo Eus, Irina Zheleznova)
2024-06-27 -
Рассеянный волшебник
Rasseyannyy volshebnik
2011 – 00:07:25 – tiếng Nga – VGIK – Manohina Polina, Manohina Yelizaveta
Hoạt kê, Văn chương Đông Slav – 2D (với máy tính)
6.98 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Tốt⭳ – theo ?, Niffiwan)
2025-10-08 -
Приключения в Изумрудном городе. 1. Серебряные туфельки
Priklyucheniya v Izumrudnom gorodye. 1. Serebryanyye tufelki
1999 – 00:26:00 – tiếng Nga – Melnitsa, NTV Kino, STV Film Company – Makarov Aleksandr
Văn chương Đông Slav, Văn chương thế giới – Phác giấy kính
17.99 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Bất minh⭳ – theo ?, Eus₂), tiếng Anh (Bất minh⭳ – theo ?, Eus₂)
2013-09-22 -
Приключения Хомы
Priklyucheniya Homy
1978 – 00:09:06 – tiếng Nga – Soyuzmultfilm – Bardin Garri
Hoạt kê, Văn chương Đông Slav – Phác giấy kính
4.71 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Tốt⭳ – theo Dust Angel, Niffiwan, Eus₂), người Tây Ban Nha (Bất minh⭳ – theo Frenetica, Qrosawa), tiếng Estonia (Bất minh⭳ – theo Pastella), tiếng Nga (Bất minh⭳ – theo Elena)
2024-01-30 -
❤
Приключения Буратино
Priklyucheniya Buratino
1959 – 01:04:32 – tiếng Nga – Soyuzmultfilm – Babichenko Dmitriy, Ivanov-Vano Ivan
Văn chương Đông Slav – Phác giấy kính
6.66 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Chấp nhận⭳ – theo FBJ, Pepi₃), tiếng Estonia (Bất minh⭳ – theo Pastella), người Pháp (Bất minh⭳ – theo Patri©k), tiếng Rumani (Bất minh⭳ – theo Stefan Lomer), tiếng Nga (Bất minh⭳ – theo Elena, zadar₃), tiếng Nga (Bất minh⭳ – theo Elena), tiếng Serbia (Bất minh⭳ – theo titlovic), tiếng Thụy Điển (Bất minh⭳ – theo Erik Jonsson)
2023-01-01 -
❤
Приключения капитана Врунгеля (1)
Priklyucheniya kapitana Vrungelya (1)
1976 – 00:09:40 – tiếng Nga – Kievnauchfilm – Cherkasskiy David
Ca nhạc, Hoạt kê, Văn chương Đông Slav – Cắt giấy, Hỗn hợp, Phác giấy kính, Thực cảnh
7.54 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Chấp nhận⭳ – theo Niffiwan, Жукороп), người Tây Ban Nha (Bất minh⭳ – theo Kino), tiếng Estonia (Bất minh⭳ – theo Varikonto, Argopoiss₃), tiếng Nga (Bất minh⭳ – theo DeafNet.ru)
2023-12-21 -
Приключения капитана Врунгеля (10)
Priklyucheniya kapitana Vrungelya (10)
1979 – 00:10:08 – tiếng Nga – Kievnauchfilm – Cherkasskiy David
Hoạt kê, Văn chương Đông Slav – Cắt giấy, Hỗn hợp, Phác giấy kính, Thực cảnh
2.78 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Tốt⭳ – theo Niffiwan, Жукороп), người Tây Ban Nha (Bất minh⭳ – theo Kino), tiếng Estonia (Bất minh⭳ – theo Varikonto, Argopoiss₃), tiếng Nga (Bất minh⭳ – theo DeafNet.ru)
2023-12-21 -
Приключения капитана Врунгеля (11)
Priklyucheniya kapitana Vrungelya (11)
1979 – 00:09:35 – tiếng Nga – Kievnauchfilm – Cherkasskiy David
Ca nhạc, Hoạt kê, Văn chương Đông Slav – Cắt giấy, Hỗn hợp, Phác giấy kính, Thực cảnh
5.37 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Chấp nhận⭳ – theo Niffiwan, Жукороп), người Tây Ban Nha (Bất minh⭳ – theo Kino), tiếng Estonia (Bất minh⭳ – theo Varikonto, Argopoiss₃), tiếng Nga (Bất minh⭳ – theo DeafNet.ru)
2023-12-21 -
Приключения капитана Врунгеля (12)
Priklyucheniya kapitana Vrungelya (12)
1979 – 00:09:53 – tiếng Nga – Kievnauchfilm – Cherkasskiy David
Ca nhạc, Hoạt kê, Văn chương Đông Slav – Cắt giấy, Hỗn hợp, Phác giấy kính, Thực cảnh
6.16 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Chấp nhận⭳ – theo Niffiwan, Жукороп), người Tây Ban Nha (Bất minh⭳ – theo Kino), tiếng Estonia (Bất minh⭳ – theo Varikonto, Argopoiss₃), tiếng Nga (Bất minh⭳ – theo DeafNet.ru)
2023-12-21 -
Приключения капитана Врунгеля (13)
Priklyucheniya kapitana Vrungelya (13)
1979 – 00:10:07 – tiếng Nga – Kievnauchfilm – Cherkasskiy David
Ca nhạc, Hoạt kê, Văn chương Đông Slav – Cắt giấy, Hỗn hợp, Phác giấy kính, Thực cảnh
7.74 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Chấp nhận⭳ – theo Niffiwan, Жукороп), người Tây Ban Nha (Bất minh⭳ – theo Kino), tiếng Estonia (Bất minh⭳ – theo Varikonto, Argopoiss₃), tiếng Nga (Bất minh⭳ – theo DeafNet.ru)
2023-12-21 -
❤
Приключения капитана Врунгеля (2)
Priklyucheniya kapitana Vrungelya (2)
1976 – 00:09:37 – tiếng Nga – Kievnauchfilm – Cherkasskiy David
Ca nhạc, Hoạt kê, Văn chương Đông Slav – Cắt giấy, Hỗn hợp, Phác giấy kính, Thực cảnh
5.25 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Chấp nhận⭳ – theo Niffiwan, Жукороп), người Tây Ban Nha (Bất minh⭳ – theo Kino), tiếng Estonia (Bất minh⭳ – theo Varikonto, Argopoiss₃), tiếng Nga (Bất minh⭳ – theo DeafNet.ru)
2023-12-21 -
❤
Приключения капитана Врунгеля (3)
Priklyucheniya kapitana Vrungelya (3)
1976 – 00:09:29 – tiếng Nga – Kievnauchfilm – Cherkasskiy David
Ca nhạc, Hoạt kê, Văn chương Đông Slav – Cắt giấy, Hỗn hợp, Phác giấy kính, Thực cảnh
6.35 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Chấp nhận⭳ – theo Niffiwan, Жукороп), người Tây Ban Nha (Bất minh⭳ – theo Kino), tiếng Estonia (Bất minh⭳ – theo Varikonto, Argopoiss₃), tiếng Nga (Bất minh⭳ – theo DeafNet.ru)
2023-12-21 -
Приключения капитана Врунгеля (4)
Priklyucheniya kapitana Vrungelya (4)
1977 – 00:10:10 – tiếng Nga – Kievnauchfilm – Cherkasskiy David
Ca nhạc, Hoạt kê, Văn chương Đông Slav – Cắt giấy, Hỗn hợp, Phác giấy kính, Thực cảnh
4.34 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Tốt⭳ – theo Niffiwan, Жукороп, hykao₂), người Tây Ban Nha (Bất minh⭳ – theo Kino), tiếng Estonia (Bất minh⭳ – theo Varikonto, Argopoiss₃), tiếng Nga (Bất minh⭳ – theo DeafNet.ru)
2023-12-21 -
Приключения капитана Врунгеля (5)
Priklyucheniya kapitana Vrungelya (5)
1977 – 00:09:13 – tiếng Nga – Kievnauchfilm – Cherkasskiy David
Hoạt kê, Văn chương Đông Slav – Cắt giấy, Hỗn hợp, Phác giấy kính, Thực cảnh
3.67 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Tốt⭳ – theo Niffiwan, Жукороп), người Tây Ban Nha (Bất minh⭳ – theo Kino), tiếng Estonia (Bất minh⭳ – theo Varikonto, Argopoiss₃), tiếng Nga (Bất minh⭳ – theo DeafNet.ru)
2023-12-21 -
Приключения капитана Врунгеля (6)
Priklyucheniya kapitana Vrungelya (6)
1977 – 00:09:49 – tiếng Nga – Kievnauchfilm – Cherkasskiy David
Hoạt kê, Văn chương Đông Slav – Cắt giấy, Hỗn hợp, Phác giấy kính, Thực cảnh
3.59 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Tốt⭳ – theo Niffiwan, Жукороп), người Tây Ban Nha (Bất minh⭳ – theo Kino), tiếng Estonia (Bất minh⭳ – theo Varikonto, Argopoiss₃), tiếng Nga (Bất minh⭳ – theo DeafNet.ru)
2023-12-21 -
Приключения капитана Врунгеля (7)
Priklyucheniya kapitana Vrungelya (7)
1978 – 00:10:04 – tiếng Nga – Kievnauchfilm – Cherkasskiy David
Ca nhạc, Hoạt kê, Văn chương Đông Slav – Cắt giấy, Hỗn hợp, Phác giấy kính, Thực cảnh
4.73 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Chấp nhận⭳ – theo Niffiwan, Жукороп), người Tây Ban Nha (Bất minh⭳ – theo Kino), tiếng Estonia (Bất minh⭳ – theo Varikonto, Argopoiss₃), tiếng Nga (Bất minh⭳ – theo DeafNet.ru)
2023-12-21 -
Приключения капитана Врунгеля (8)
Priklyucheniya kapitana Vrungelya (8)
1978 – 00:10:02 – tiếng Nga – Kievnauchfilm – Cherkasskiy David
Ca nhạc, Hoạt kê, Văn chương Đông Slav – Cắt giấy, Hỗn hợp, Phác giấy kính, Thực cảnh
3.83 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Chấp nhận⭳ – theo Niffiwan, Жукороп), người Tây Ban Nha (Bất minh⭳ – theo Kino), tiếng Estonia (Bất minh⭳ – theo Varikonto, Argopoiss₃), tiếng Nga (Bất minh⭳ – theo DeafNet.ru)
2023-12-21 -
Приключения капитана Врунгеля (9)
Priklyucheniya kapitana Vrungelya (9)
1978 – 00:09:45 – tiếng Nga – Kievnauchfilm – Cherkasskiy David
Ca nhạc, Hoạt kê, Văn chương Đông Slav – Cắt giấy, Hỗn hợp, Phác giấy kính, Thực cảnh
3.63 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Chấp nhận⭳ – theo Niffiwan, Жукороп), người Tây Ban Nha (Bất minh⭳ – theo Kino), tiếng Estonia (Bất minh⭳ – theo Varikonto, Argopoiss₃), tiếng Nga (Bất minh⭳ – theo DeafNet.ru)
2023-12-21 -
Афанасий и Тримурти
Afanasiy i Trimurti
2015 – 00:04:22 – tiếng Nga – Polar Star – Batanin Yuriy
Dã sử, Huyền thoại Đông Slav, Văn chương Đông Slav – 2D (với máy tính), Hỗn hợp, Phác giấy sợi
1.69 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Tốt⭳ – theo Niffiwan)
2021-03-27 -
❤
И с вами снова я...
I s vami snova ya
1980 – 00:29:39 – tiếng Nga – Soyuzmultfilm – Hrzhanovskiy Andrey
Huyền thoại Đông Slav, Truyện kí, Văn chương Đông Slav – Cắt giấy, Hỗn hợp, Phác giấy kính, Thực cảnh
8.83 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Tốt⭳ – theo Alan Shaw, Andrey Kneller, Cecil Maurice Bowra, Charles H. Johnston, Ivan Panin, J. Thomas Shaw, James E. Fallen, Niffiwan, Stanley Mitchell, T. J. Binyon, Tatiana Wolff, Yevgeny Bonver, Yuri Menis, Eus₂, Lemicnor₂), tiếng Nga (Bất minh⭳ – theo Lemicnor, Niffiwan₃)
2024-08-17 -
И эхом отзовётся
I ehom otzovyotsya
1987 – 00:33:43 – tiếng Nga – Azerbaijanfilm – Tishchenko Gennadiy
Bi kịch, Giả tri khoa học, Phiêu lãng, Văn chương Đông Slav – Hỗn hợp, Phác giấy kính, Thực cảnh
5.36 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Tốt⭳ – theo Niffiwan, Lemicnor₃), tiếng Nga (Bất minh⭳ – theo Niffiwan, Lemicnor₂)
2024-10-21 -
Rồi mẹ sẽ thứ lỗi cho tôi
И мама меня простит
I mama menya prostit
1976 – 00:09:41 – tiếng Nga – Soyuzmultfilm – Petrov Anatoliy
Ca nhạc, Phiêu lãng, Siêu thực, Văn chương Đông Slav – Phác giấy kính
6.03 ws – Phụ đề: tiếng Séc (Bất minh⭳ – theo wero1000), tiếng Anh (Bất minh⭳ – theo Eus, Ovigor₂), tiếng Nga (Bất minh⭳ – theo ?), tiếng Việt (Bất minh⭳ – theo Cynir)
2024-07-232021-09-30 -
А вы, друзья, как ни садитесь...
A vy, druzya, kak ni sadites...
1972 – 00:09:21 – (không thoại) – Kievnauchfilm – Orshanskiy Tsezar
Hoạt kê, Văn chương Đông Slav – Phác giấy kính
0.00 ws
2025-09-10 -
❤
Андрей Хижина и его горе
Andrey Hizhina i ego gorye
2015 – 00:16:13 – tiếng Nga – Animos – Dyomin Aleksey
Bi kịch, Văn chương Đông Slav – Phác giấy kính
5.12 ws – Phụ đề: tiếng Anh (Tốt⭳ – theo Eus, Niffiwan), tiếng Nga (Bất minh⭳ – theo Eus, Niffiwan₂)
2024-03-19
























